Máy cắt Plasma Inverter Autowel NICE-150DP( 33KVA)
Thông số kỹ thuật:
  • Model: NICE-150DP
  • Điện áp vào : 1P/3P(380V) 220/415/440
  • Tần số : 50/60Hz
  • Công suất vào: 33 KVA
  • Khả năng cắt đẹp: 35mm
  • Khả năng cắt tối đa : 45mm
  • Điện áp mở: 330V
  • Điện áp tải : 150V
  • Áp suất khí : 6Kgf/cm2
  • Chu kỳ tải : 60%
  • Lớp cách điện : H
  • Chế độ bảo vệ : IP21
  • Kích thước : 350x650x675 mm