Ắc Quy Xe đạp điện FirstPower FFP12120D (12V/12Ah)
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: FP12120D
  • Điện áp: 12V
  • Dung lượng:  12Ah
  • Kích thước (LxRxH): 151mm x 98mm x 95mm
  • Tổng cao TH: 101mm
  • Trong lượng: 3.5Kg
  • Thương hiệu: FIRSTPOWER
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng
Giá: 0 VND
 -  Phục vụ: 24/7
-  Bình Minh Cam kết  Ắc Quy Xe máy điện FirstPower FP12120D(12V/12Ah)Là hàng Chính hãng,đúng chủng loại,kỹ thuật
-  Giao Ắc Quy Xe máy điện FirstPower FP12120D(12V/12Ah)Miễn phí trong thời gian  3h với bán kính 20km trong  nội thành (TP Hà nội ,Đà Năng và TP HCM