Máy mài Dewalt DWE8100S(100mm)
Máy mài Dewalt DWE8100S(100mm)
Thông số kỹ thuật
  • Công suất: 720W
  • Tốc độ không tải: 12.000 V/P
  • Đường kính đĩa cắt: 100mm
  • Công tắc: đuôi
  • Môtơ thoát nhiệt, Siêu bền
  • Trọng lượng: 1.8kg
  • Hãng sản xuất: DEWALT-Mỹ
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Bảo hành: 06 Tháng
Giá: 1.206.000 VND
Giá cũ: 1.242.000 VND
Phục vụ: 24/7
Chúng tôi Cam kết tất cả sản phẩm đều Chính hãng, đúng chủng loại,kỹ thuật
Vận chuyển: Miễn phí giao hàng tận nơi trong nội thành (TP Hà nội và TP HCM )
Hãy liên hệ để nhận được giá tốt nhất:
Sản phẩm khác
Máy mài 2 đá DeWALT DW752R( 350W,150mm)
Giá: 1.890.000 VND
Máy mài góc DeWALT D28414( 2.200W,230mm)
Máy mài góc DeWALT D28413( 2.200W,180mm)
Máy mài góc DeWALT D28490( 2.000W,230mm)