Máy mài góc DeWALT DWE8100T( 720W,100mm)
Thông số kỹ thuật:
  • Model: DWE8100T
  • Công suất: 720W
  • Nguồn : 220V/50Hz
  • Đường kính đá mài : 100 mm
  • Tộc độ không tải: 11,000 Vòng/Phút
  • Đường kính trục:M10
  • Công tắc đuôi
  • Trọng lượng: 1,8 Kg
  • Nhà sản xuất: DeWALT -MỸ
  • Xuất xứ: Trung quốc
  • Bảo hành: 6 Tháng
Giá: 979.992 VND
Giá cũ: 1.080.000 VND
Phục vụ: 24/7
-  Bình Minh Cam kết Máy mài góc DeWALT DWE8100T  là hàng Chính hãng,đúng chủng loại,kỹ thuật
-  Hãy liên hệ để nhận được giá tốt nhất:  04.3875616 – 0968 750 888- 0904 499 667
Sản phẩm khác
Máy mài 2 đá DeWALT DW752R( 350W,150mm)
Giá: 1.890.000 VND
Máy mài góc DeWALT D28414( 2.200W,230mm)
Máy mài góc DeWALT D28413( 2.200W,180mm)
Máy mài góc DeWALT D28490( 2.000W,230mm)